Idlenotstudio
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

งาน Character design ครับ..!!

Go down

งาน Character design ครับ..!! Empty งาน Character design ครับ..!!

Post  Admin Thu Feb 04, 2010 6:31 am

งาน Character design ครับ..!! Sexy

ชื่อภาพ : Sexy angel
Concept : เป็นนางฟ้าที่แตกต่างจากที่เราเห็นทั่วๆไปซึ่งจะอ่อนโยน อ่อนหวาน แต่ในแบบของผมเธอ Sexy!!
เป็นงานแนว Vector Graphic โดยทำการ Sketch ด้วยดินสอก่อนจากนั้นก็นำแบบเข้าไปแสกน
จากนั้นทำการดราฟภาพด้วยโปรแกรม Illustrator CS3 ใส่สีตามความเหมาะสมครับ
เสร็จสมบูรณ์....

งาน Character design ครับ..!! Kingskull

ชื่อภาพ : Kingskull
Concept : เป็นงานออกแบบ Character แนวสตรีทอาร์ต ได้แรงบัลดาลใจจากไสตล์การสักของฝรั่ง
เป็นงานแนว Vector Graphic โดยทำการ Sketch ด้วยดินสอก่อนจากนั้นก็นำแบบเข้าไปแสกน
จากนั้นทำการดราฟภาพด้วยโปรแกรม Illustrator CS3 ใส่สีตามความเหมาะสมครับ

งาน Character design ครับ..!! Mario

ชื่อภาพ : Zombiemario
Concept : เป็นการออกแบบ Character Design โดยเป็นการเสียดสีวีดีโอเกมส์ดังอย่าง Mario โดยล้อเลียนให้เป็นซอมบี้
และแทนที่ mario จะโหม่งเห็ดแต่กลับโดนเห็ดกินแทน

งาน Character design ครับ..!! Box

ชื่อภาพ : Muaythai
Concept : เป็นการสร้างCharacterdesign แบบไทยๆโดยใช้ลายเส้นแบบสากล

Admin
Admin

https://idlenotstudio.board-directory.net

Back to top Go down

Back to top